Nafn Vinnustaður Deild
Pálína V Sigtryggsdóttir Árborg Sambýlið Vallholti 12-14
Jónína Sigríður Magnúsdóttir Árbæjarlaug
Ingibjörg Áskelsdóttir Árbæjarsafn
Helga G Hjörleifsdóttir Ás styrktarfélag Bjarkarás - Lækjarás
Sigrún Hall Ás styrktarfélag Langagerði 122
Sigrún Kristjánsdóttir ÁTVR Skrifstofa
Guðni Jónsson ÁTVR Dreifingarmiðstöð
Sigurður Svanur Pálsson Barnaverndarstofa Lækjarbakki
Hermann Björn Erlingsson Biskupsstofa
Guðmundur Ragnar Björnsson Bílastæðasjóður
Rut Ragnarsdóttir Borgarbóikasafn Kringla
Kristín Arngrímsdóttir Borgarbókasafn Grófin
Elísa Guðrún Brynjólfsdóttir Borgarbókasafn Gerðuberg
María Þórðardóttir Borgarbókasafn Sólheimum
Marta Lunddal Friðriksdóttir Borgarholtsskóli
Hrafnhildur S Sigurðardóttir Búsetukjarni Gunnarsbraut og Sóleyjargata
Halldóra Þ Ólafsdóttir Bændasamtök Íslands
Mary Björk Þorsteinsdóttir Einkaleyfastofan
Kristinn Jónsson Embætti landlæknis
Egill Kristján Björnsson Fangelsismálastofnun Hólmsheiði
Sævör Þorvarðardóttir Fangelsismálastofnun Kvíabryggja
Kristján Hoffmann Fangelsismálastofnun Sogn Ölfusi
Sigríður Björg Einarsdóttir Fangelsismálastofnun Akureyri
Guðbjörg Erna Erlingsdóttir Faxaflóahafnir
Hildur Þorvaldsdóttir Fellaskóli
Þórunn Margrét Jónasdóttir Fiskistofa
Reynir Ólafsson Fjármálaeftirlitið
Lilja Magnúsdóttir Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Viðar Ágústsson Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Inga Lára Pétursdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Úlfhildur Flosadóttir Fjölskyldu og húsdýragarðurinn
Kristín Másdóttir Flensborgarskólinn
Kristín Guðrún Ólafsdóttir Foldaskóli
Guðný Ström Hannesdóttir Fossvogsskóli
Gísli Sigurðsson Fríhöfnin ehf A & B vakt, lager og skrifstofa
Gísli Árni Gíslason Fríhöfnin ehf A & B vakt, lager og skrifstofa
Daníel Máni Magnússon Frístundaheimilið Gulahlíð
Lucrezia Gozzi Frístundaheimilið Gulahlíð
Friederike Leiberg Frístundaheimilið Halastjarnan Háteigsskóli
Katrín Einarsdóttir Frístundamiðstöðin Ársel Barnastarf
Birna Daðadóttir Birnir Frístundamiðstöðin Ársel Unglingastarf
Elva Björk Jónmundsdóttir Frjótæknafélag Íslands Búnaðarsamtök Vesturlands
Kolbrún Jónsdóttir Greiningar - og ráðgjafarstöð ríkisins
Ásta Hrönn Ásgeirsdóttir Grund hjúkrunarheimili Ás og Grund
Þorvaldur S Þorvaldsson Grund hjúkrunarheimili Mörkin
Ingveldur Jónsdóttir Grundaskóli Akranes
Elva Hrund Þórisdóttir Gufunesbær
Áslaug Einarsdóttir Gufunesbær
Elva Hlín Harðardóttir Gylfafllöt dagþjónusta
Guðjón Bjarki Sverrisson Hafnarfjarðarbær Berjahlíð, Svöluás og Einiberg
Eydís Heiða Njarðardóttir Hafrannsóknastofnun
Sigríður Poulsen Háskóli Íslands Tilraunastofa Keldum
Anna Friðriksdóttir Háskóli Íslands Tannlæknadeild
Þorsteinn Jónsson Háskóli Íslands Raunvísindastofnun
Kristín Konráðsdóttir Háskólinn á Akureyri
Stefán Ásgrímur Sverrisson Háskólinn á Hólum
Védís Guðjónsdóttir Háteigsskóli
Kristný Lóa Traustadóttir Heilbrigðisstofnun Vesturlands Akranes
Ástríður Jóhanna Jensdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Efstaleiti
Hjördís Svavarsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Árbær
Margrét Vigdís Eiríksdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Hlíðarsmári
Dagný Ásta Magnúsdóttir Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins Seltjarnarnes & Vesturbæ
Ásgerður Halldórsdóttir Heilsugæslan höfuðborgarsvæðisins Sólvangur
Erlingur Arthursson Heilsustofnun NLFÍ
Jón Pétursson Heimaþjónusta Skúlagötu 46
Erna Björt Árnadóttir Héraðsdómur Reykjaness
Pálmar Sölvi Sigurgeirsson Héraðsdómur Reykjavíkur
Hlín Risten Þórhallsdóttir Héraðssaksóknari
Gylfi Már Sigurðsson Hitt húsið
Auður Kamma Einarsdóttir Hitt húsið
Katrín Kristín Hallgrímsdóttir Hólabrekkuskóli
Sigurbjörg Erlingsdóttir Isavia Vopnaleit A-vakt
Hrafnhildur Rósa Guðmundsdótti Isavia Gátstöð
Helena Sigurbergsdóttir Isavia Öryggisstjórnstöð
Elvar Már Þrastarson Isavia Vopnaleit A-vakt
Ingimundur Sveinn Pétursson Isavia B-vakt vopnaleit
Erna Fannbergsdóttir Isavia Vopnaleit B-vakt
Kristján Þór Karlsson Isavia Skrifstofa
Elín Þóra Eiríksdóttir Íbúðarlánasjóður
Íris Björk Felixdóttir Ísafjarðarbær Félagsþjónusta
Inga Maren Rúnarsdóttir Íslenski dansflokkurinn
Gunnar Kristinn Þórðarson Jöklasel 2 Heimilið
Birna Jóhanna Ragnarsdóttir Klébergsskóli
Hafdís Ósk Jónsdóttir Landbúnaðarháskóli Íslands Hvanneyri
Bjarni Arnþórsson Landgræðslan
Ólafur Ásmundsson Landhelgisgæslan Keflavíkurflugvöllur
Rafn Sigurgeir Sigurðsson Landhelgisgæslan Flugdeild
Haraldur I Benediktsson Landhelgisgæslan Stjórnstöð
Birna María Ásgeirsdóttir Landnámssýningin
Alda Björg Breiðfjörð Landspítali Háskólasjúkrahús 32 - C
Kristín S. Hall Jónasdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Rannsóknarkjarni
Margrét Ólöf Héðinsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Miðstöð sjúkraskrárita
Kristófer Ingi Svavarsson Landspítali Háskólasjúkrahús Öldrunardeild H
Edvard Dan Eðvarðsson Landspítali Háskólasjúkrahús Þjónusta og gæðamál
Pétur Ásbjörnsson Landspítali Háskólasjúkrahús Rekstrarlausnir
Gunnar Rúnar Eyjólfsson Landspítali Háskólasjúkrahús Flutningsdeild
Ingibjörg Hafberg Landspítali Háskólasjúkrahús Sjúkraskrársafn Vesturhlíð
Nína Hildur Oddsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús
Haukur Ingvaldsson Landspítali Háskólasjúkrahús Öryggisverðir
Ingunn Sólveig Aradóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Símaver
Hjalti Sigurður Karlsson Landspítali Háskólasjúkrahús Meðferðar - og endurhæfingageðdeild
Hörður V Vilhjálmsson Landspítali Háskólasjúkrahús Réttardeðdeild
Aldís Ósk Finnsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Deild 33C - A
Vilhjálmur Hjaltalín Landspítali Háskólasjúkrahús Barna - og unglingageðdeild
Birgir Kristbjörn Hauksson Landspítali Háskólasjúkrahús Eldhús og matsalir
Vésteinn Valgarðsson Landspítali Háskólasjúkrahús Geðendurhæfing
Þorbjörg Gréta Auðunsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Blóðbankinn
Ólöf Huld Vöggsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Bráðadeild Fossvogur
Ingigerður Guðmundsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Vaktasmiðir - aðgerðasvið
Magnús Ingvar Torfason Landspítali Háskólasjúkrahús Flutningsdeild
Svanhvít Leifsdóttir Landspítali Háskólasjúkrahús Skrifstofa Fossvogi
Sigurbjörn Þorsteinsson Landspítali Háskólasjúkrahús Þvottahús
Jóhanna Huld Jóhannsdóttir Langholtsskóli
Tui Hirv Leikskólar Hlíðahverfi Bjartahlíð, Hlíð, Klambrar, Sólborg
Marinó Þorbergsson Leikskólinn
Anna Sigríður Þórhallsdóttir Leikskólinn Geislabaugur
Erna Magnúsdóttir Leikskólinn Heiðarborg
Yrsa Rós Brynjudóttir Leikskólinn Jöklaborg
Þorbjörg Gísladóttir Leikskólinn Stakkaborg
Ólafur Hallgrímsson Listaháskóli Íslands
Rúrí Sigríðardóttir Kommata Listasafn Íslands
Ásdís Þórhallsdóttir Listasafn Reykjavíkur
Þórunn Magnúsdóttir Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins
Kristín Hauksdóttir Ljósmyndasafn Reykjavíkur
Ingibjörg Óskarsdóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Sigurjón Gunnarsson L-SAM Lífeyrisdeild
Sigurður H Helgason L-SAM Lífeyrisdeild
Þórdís Richter L-SAM Lífeyrisdeild
Sölvi Stefán Arnarson L-SAM Lífeyrisdeild
Elvar Ástráðsson L-SAM Lífeyrisdeild
Jóhann Gunnar Jónsson L-SAM Lífeyrisdeild
Lilja Elsa Sörladóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Bryndís Þorsteinsdóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Guðjón Magnússon L-SAM Lífeyrisdeild
Hrafnhildur Guðmundsdóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Guðrún Árnadóttir L-SAM Lífeyrisdeild
Hersir Oddsson L-SAM Lífeyrisdeild
Marías Sveinsson L-SAM Lífeyrisdeild
Særún Brynja Níelsdóttir Lyfjastofnun
Þorbjörg Þórarinsdóttir Lögreglan á Suðurnesjum Landamæraverðir A-vakt
Karl Helgi Jónsson Lögreglustjórinn á höfuðborgarsvæðinu Fangaverðir
Vilhjálmur Þór Þórisson Lögreglustjórinn á Suðurnesjum Landamæraverðir B-vakt
Inger Schiöth Matvælastofnun
Svanhildur Steinarsdóttir Menntamálastofnuin
Kent Lárus Björnsson Menntaskólinn við Hamrahlíð
Freyja Sigurðardóttir Móavað 9 Búseta fyrir börn
Margrét Þ Rögnvaldsdóttir Norðlingaskóli
Bergþóra Skarphéðinsdóttir Nóaborg
Ragnheiður Sigurbjörnsdóttir Nóaborg
Árni Reimarsson Nýsköpunarmiðstöð Íslands
Elísabet M Nickel Stefánsdótti Rarik ohf Fjárreiðsludeild
Birna Metúsalemsdóttir Reykjavíkurborg Þjónustuver
Sólveig Fanny Magnúsdóttir Rimaskóli
Birgir Sigurðsson Ríkislögreglustjóri
Ingvar Kristinn Hreinsson Ríkisskattstjóri Siglufjörður
Gunnlaug Steinunn Árnadóttir Ríkisskattstjóri Akureyri
Kristín Guðjónsdóttir Ríkisskattstjóri Akranes
Magnea Bjarnadóttir Ríkisskattstjóri Hella
Harpa Björnsdóttir Ríkisskattstjóri Ísafjörður
Margrét Högnadóttir Ríkisskattstjóri Reykjavík
Hans Ragnar Pjetursson Ríkisskattstjóri Reykjavík
Gunnar Magnússon RUV
Davíð Alexander Östergaard Sambýlið Barðastaðir 35
Kristín Clausen Sambýlið Fannafold 178
Lotta B Jónsdóttir Sambýlið Sporhamrar 5
Halla Guðbjörg Torfadóttir Samgöngustofa
Páll B Sigurvinsson SÁÁ
Þorgeir Steingrímsson SÁÁ
Kolbrún Ósk Svansdóttir SÁÁ
Anna Rut Hellenardóttir Seltjarnarnes Grunnskólinn
Ingibjörg Ragnh Vigfúsdóttir Seltjarnarnes Bókasafn
Þórey Einarsdóttir Sjálfsbjargarheimilð
Ágústa Rós Árnadóttir Sjóminjasafnið í Reykjavík
Aðalheiður Sigríður Jörgensen Sjúkratryggingar Íslands
Anna Lára Guðnadóttir Sjúkratryggingar Íslands
Birta Rós Antonsdóttir Skammtímavistun Árland 9
Róbert Blanco Skammtímavistun Hólaberg 86
Ragnheiður Hansen Skálatún
Bob Maarten van Duin Skíðasvæði höfuðborgarsvæðisins
Steinunn Hreinsdóttir Styrktarfélag lamaðra og fatlaðra
Ottó Hörður Guðmundsson Sundlaug Grafarvogs
Ingólfur Klausen Sundlaug Seltjarnarness
Elva Dröfn Sveinsdóttir Sýslumaðurinn á Austurlandi
Helga Aðalbjörg Þórðardóttir Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu
Jón Steinar Guðmundsson Sýslumaðurinn á höfuðborgarsvæðinu
Jóna Matthíasdóttir Sýslumaðurinn á norðurlandi eystra
Ebba Unnsteinsdóttir Sýslumaðurinn á norðurlandi vestra
Agnes Fjóla Georgsdóttir Sýslumaðurinn á Suðurnesjum
Arndís Baldursdóttir Sýslumaðurinn á Vestfjörðum
Pálína Ósk Lárusdóttir Brown Sæmundarskóli
Sigríður Elka Sigurðardóttir Tryggingastofnun
Bjarni Benedikt Bjarnason Umhverfis-og skipulagssvið Borgartúni
Björn Guðmundsson Umhverfis-og skipulagssvið Borgartún
Stefán Gíslason Umhverfis-og skipulagssvið Stórhöfði
Stella Aðalsteinsdóttir Umhverfisstofnun
Heiðrún Halldórsdóttir Útlendingastofnun
Magnús Guðmundsson Veðurstofa Íslands Keflavík
Hjörtur Árnason Veðurstofa Íslands Reykjavík
Guðrún Emilía Höskuldsdóttir Vegagerðin Akureyri
Sveinfríður Högnadóttir Vegagerðin Ísafjörður
Gunnar Garðarsson Vegagerðin Selfoss
Sigurður Rafn Jóhannsson Vegagerðin Reykjavík
Wioleta Malgorzata Ludwig Vesturbæjarlaug
Gerður Magnúsdóttir Vesturgarður - félagsleg ráðgjöf Miðborg og Hlíðar
Dagný Helgadóttir Vinakot
Daði Arnar H. Sigmarsson Vinakot Ölduslóð
Lilja Rós Guðjónsdóttir Vinakot Smárahvammur
Svava Sigurðardóttir Vinnueftirlit ríkisins
Höskuldur Einarsson Vinnumálastofnun
Áslaug Finnsdóttir Vættaskóli
Hildur Evlalía Unnarsdóttir Þjóðleikhúsið
Sólrún Birna Færseth Þjóðskrá Íslands
Camelia Iuliönudóttir Þjónustukjarni Rangársel 16-20
Gunnhildur Hekla Jóhannsdóttir Þjónustumiðstöð Árbæjar og Grafarholts
Sigurgeir Birgisson Þjónustumiðstöð Grafarvogs-og Kjalarness Miðgarður
Ingibjörg Grímsdóttir Þjónustumiðstöð Laugardals og Háaleitis

Þetta vefsvæði notar vafrakökur

Þessi vefur notar vafrakökur til að tryggja eðlilega virkni og notendaupplifun.
Með því að nota hann samþykkir þú notkun þeirra. (Þessi tilkynning birtist vegna nýrra persónuverndarlaga.)